GDVH - ADHNPQTTTV
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đối với tôi,bạn là tất cả......!!!!!!!

2 posters

Go down

Đối với tôi,bạn là tất cả......!!!!!!! Empty Đối với tôi,bạn là tất cả......!!!!!!!

Bài gửi  nguyen ngan Mon Jul 12, 2010 10:30 am

Hôm nay,ngồi bên máy tính,đọc và xem lại tất cả những hình ảnh của nhóm mình,n thấy nhớ biết bao những ngày tháng tụi mình đã cùng vui cùng buồn,cùng lắng nghe và chia sẻ.n thấy mình hạnh phúc biết bao khi có những người bạn tốt luôn ở bên cạnh mình.các bạn đã cho n biết thế nào là tình bạn đích thực,và n cũng biết được rằng không phải ai cũng được như n.n không chắc mình đã làm được những gì cho các bạn,nhưng n luôn tận dụng và sắp xếp thời gian để được ở bên các bạn thật nhiều,dù có bận rộn mấy đi nữa,các bạn có biết tại sao không?vì ở cạnh các bạn là thời gian mà n vui vẻ và hạnh phúc nhất!cám ơn các bạn!hãy nhớ " ĐỐI VỚI N,CÁC BẠN LÀ TẤT CẢ "...... Razz Razz I love you I love you
nguyen ngan
nguyen ngan

Đối với tôi,bạn là tất cả......!!!!!!! Empty Re: Đối với tôi,bạn là tất cả......!!!!!!!

Bài gửi  Mr Pul Tue Jul 13, 2010 7:52 pm

uhm co the chung ta k giup dc cho nhau nhieu nhung chi can chung ta doan ket voi nhau la dc roi!!!hehe
Mr Pul
Mr Pul