GDVH - ADHNPQTTTV
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

introduced

2 posters

Go down

introduced Empty introduced

Bài gửi  Terry-J Sun Aug 16, 2009 12:42 am

Thuy` ne, (Terry la ten of minh, J la ten ban trai minh) Laughing
nhap lai thanh Terry-J. RAT Han hanh duoc.... cac ban moi tham gia dd9. What a Face
that ra minh cung xin gioi thieu doi chut ve ban than, chi ngan gon thoi, that day, nhung truoc khi gioi thieu ngan gon ve ban than, minh cung da suy nghi la neu noi' ngan gon qua, thi ko biet phai noi tu dau, cai gi, vi nhung dieu ve ban than minh cung hoi nhieu, va lai cung cha? biet cac ban thich thu dieu gi de noi. ma` gioi thieu day du? cung ko biet bat dau tu dau, vi ...dai` dong` lam'''. Vay thoi, tom lai minh xin noi vai dong nhu sau:
Like a Star @ heaven so thich of minh la: nghe nhac, xem phim, an kem, ...
Like a Star @ heaven trong GDVH minh duoc goi la DADDY
Like a Star @ heaven uoc mo of minh la`: mong cho 4 dua con gai (GDVH) mau mau lay chong^`(giong nhu* Me. of tui no')..chong^` thu*' may ..ok ko care!!!!!! Twisted Evil
Terry-J
Terry-J

introduced Empty Re: introduced

Bài gửi  Mr Pul Sun Aug 16, 2009 12:50 am

Terry-J oi do minh xai chung 1 kon vo nen chia se voi nhau nhe!! chu tui minh k hoa thuan toi nghiep em (em la vo tui minh do!!) no bun toi nghiep no...no bun mau gia lam.......de no tre de no con di kiem tien nuoi minh nua!!hehe
Mr Pul
Mr Pul